Mga Pista Opisyal at Pangpublikong Pagsasara

Matatagpuan sa Pahingan Ito:


Pangkalahatang Ideya

And embahada ng Estados Unidos ay sarado sa mga piesta opisyal ng Estados Unidos at ng Pilipinas. Ang call center ay sarado din sa mga araw na naturan.

Mga araw na sarado ang Embahada

 

Dates of Closure 2019
Date Day Holiday Country
Jan 1 Tue New Year's Day U.S./PHL
Jan 21 Mon M. L. King Jr. Day U.S.
Feb 18 Mon U.S. President's Day U.S.
Apr 9 Tue Araw ng Kagitingan PHL
Apr 18 Thu Maundy Thursday PHL
Apr 19 Fri Good Friday PHL
May 1 Wed Philippine Labor Day PHL
May 27 Mon U.S. Memorial Day U.S.
Jun 12 Wed Philippine Independence Day PHL
TBD TBD Eid'l Fitr U.S./PHL
July 4 Thu US Independence Day U.S.
Aug 21 Wed Ninoy Aquino Day PHL
Aug 26 Mon National Heroes Day PHL
Sep 2 Mon U.S. Labor Day U.S.
Oct 14 Mon Columbus Day U.S.
Nov 1 Fri All Saints Day PHL
Nov 11 Mon US Veterans Day U.S.
Nov 28 Thu Thanksgiving Day U.S.
Dec 25 Fri Christmas Day U.S./PHL
Dec 30 Mon Jose Rizal Day PHL